คอคนรักแม็ค macmafia.cdrom.tv
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
คอคนรักแม็ค macmafia.cdrom.tv

MAC FOR YOU รวมสาระทุกอย่างเกี่ยวแม็ค แต่ยังไม่ลืมวินโด้ UPDATE 14 กันยายน 2553

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลง mac ใน vm ไม่ได้เลยครับบบ ทุกรุ่น

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
mark0002

ลง mac ใน vm ไม่ได้เลยครับบบ ทุกรุ่น Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลง mac ใน vm ไม่ได้เลยครับบบ ทุกรุ่น   ลง mac ใน vm ไม่ได้เลยครับบบ ทุกรุ่น Icon_minitimeWed Aug 22, 2012 9:09 am

ผมพยายามลงใน vm มาเกือบทุกรุ่นที่หาได้แล้วครับ 10.5 - 10.8 ลงไม่ได้สักรุ่นเลย -0- รบกวนดูให้ทีว่าสามารถลงได้ไหม เวลารันมันจะขึ้นหน้าขาวตลอดเลยครับ
ลง mac ใน vm ไม่ได้เลยครับบบ ทุกรุ่น 101untitled
ขึ้นไปข้างบน Go down

ลง mac ใน vm ไม่ได้เลยครับบบ ทุกรุ่น
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1