คอคนรักแม็ค macmafia.cdrom.tv
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
คอคนรักแม็ค macmafia.cdrom.tv

MAC FOR YOU รวมสาระทุกอย่างเกี่ยวแม็ค แต่ยังไม่ลืมวินโด้ UPDATE 14 กันยายน 2553

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอคำแนะหน่อยครับ ท่านอาจารย์ MAC ทุกท่าน

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
tsuka

ขอคำแนะหน่อยครับ ท่านอาจารย์ MAC ทุกท่าน  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอคำแนะหน่อยครับ ท่านอาจารย์ MAC ทุกท่าน    ขอคำแนะหน่อยครับ ท่านอาจารย์ MAC ทุกท่าน  Icon_minitimeSun Sep 28, 2014 12:50 am

คือว่าอยากถามอาจารย์ว่า คอมสเปคนี้ สามรถลง MAC เวอร์ชั้นไหนได้สมบูรณ์ไดร์เวอร์ครบมั่งครับ

GPU :  I7-4770 3.40

RAM :  16 GB

MB   :  B85M-G

VGA :  ATI R9 280X 3GB

ยังไงผมจะรออาจารย์มาตอบน่ะครับ ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอคำแนะหน่อยครับ ท่านอาจารย์ MAC ทุกท่าน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1